(¯`’·.¸9ß Vô Đối¸.·’´¯)
Trời! Bạn chưa phải là thành viên của diễn đàn !!
Mời bạn đăng nhập hoặc đăng kí vào diễn đàn !!
Tài khoản dùng chung:
Tên : 9btranhungdao
Mật khẩu : 9btranhungdao
Bạn đăng kí miễn phí, chỉ 5 phút thôi! OK Bạn ơi !!

Kaitou Kid

(¯`’·.¸9ß Vô Đối¸.·’´¯)

Chào Mừng Các Bạn Đến với 4rum của 9ß

IndexCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Hello
Most Viewed Topics
Tổng Hợp Hình Ảnh Đột Biến Gen (Phúc) !!!!!
3 Mặt trời xuất hiện tại Tứ Xuyên Trung Quốc
[Pro-AKAM] 5 cái Click chuột đủ làm nên Auto cho VPT
Hack Nấu ăn nhanh, phục vụ nhanh, khách hàng ko có nhu cầu đi toilet
Cách facebook nếu bị chặn nhé các bạn
Game Đoán Tuổi Girl Xinh Nì
Gọi điện thoại miễn phí từ máy tính nè (ko có micro thì nháy thôi )
Wao! Các bạn có biết Bão Mặt Trời..... Click đi !!
Làm Hiệu ứng di chuột vào các link Blog
Crack VuLanPro 6.25 + VuLanProF 6.08
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
Diễn Đàn
Có Gì thì hãy liên lạc với lớp mình nhé ::
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Affiliates
9B Tran Hung dao

Share | 

Các Tin nhắn Spam dành cho Yahoo ( nhìu lém :))

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
vjppr0nh4t
A Đờ Min

Nam
Hiện đang bị : Dằm trong tim Tuổi của bạn : Chuột víp
Số bài đã đăng : 47
Điểm : 112
Danh tiếng : 0
Ngày oe oe : 26/09/1996
Ngày nhập hội 8b : 04/02/2010
Tuổi của bạn : 20
Đến từ... : Hi`hi`
Nghề nghiệp nà: : Student ^^
Sở thích : hi`hi`

Xúc xắc
Tiền Tiền: 100

09022010
Bài gửiCác Tin nhắn Spam dành cho Yahoo ( nhìu lém :))

Dành cho những bạn thích Spam nè :::::::
*10 tính xấu của con traj :Thích dê là một. Thèm game là hai. Chây lười là ba. Ba hoa là bốn. La'o nha'o là năm.An ha`ng là sáu. Trơ tráo là bảy. Phe phẩy là tám. Hám danh là chín. Bủn xỉn là mười:10 đức tính tốt của con gai :Thủy chung là một. Dịu ngọt là hai. Vui tươi là ba. Toan lo là bốn. Từ tốn là năm. Đoan trang là sáu. Chu đáo là bảy. Giỏi làm là tám. Tình cảm là chín. Thầm kín là mười <==Ai mà nhận đc tin nhắn này mà ko gửi đi cho cả list thì se bi xui ca nam (bị ép buộc, thông cảm!=.="(~^_^~))
*Trên đời này tớ ghét nhất mấy thằng hay khoe khoang". Đấy, mới sáng nay gặp một thằng thích "nổ", tớ tháo đôi giày Italy mới mua 8 triệu đập thẳng vào mặt nó. Chưa hết, tớ còn tháo ngay cái thắt lưng D&G 6 triệu vả tới tấp. Và cuối cùng, tớ nhét chiếc đồng hồ Thụy Sĩ mạ vàng, nạm kim cương lấp lánh vào mồm nó cho chừa cái tội khoe khoang
Có con chim vành khuyên mập, Dáng trông thật du côn qué. Mặt thẹo , đầu đinh "Đánh hết cha xóm làng". Chim đập bác chào mào bầm tím , Chim đập cô sơn ca bầm xanh , Chim đập anh chích chòe bầm đen , Chim đập chị sáo nâu bầm dập . Có con chim vành khuyên mập, Kết băng cùng con chim ốm , Đầu trọc , mặt ngu, giống ai đang ngồi đọc. kakaka Smile)
Việt Nam đang nắm giữ một số kỷ lục thế giới: 1/ Người nghèo nhấtChử Đồng Tử ( 2 cha con có mỗi một chiếc khố mặc chung). 2/Ca sinh sản vô tính đầu tiên : Mẹ của Thánh Gióng. 3/ Người có cái chết độc đáo nhất: Từ Hải. 4/Người đàn ông đầu tiên có sữa cho trẻ em bú ở Việt Nam: Ông Thọ. 5/Người quái thai dị dạng nhất ViệtNam: Sọ Dừa. 6/Cascader đầu tiên của VN là Lê Lai. 7/ Món hàng đặc biệt nhất mà Hàn mạc tử dám rao bán là : Trăng . 8/ Việt Nam là nước giàu nhất hành tinh vì có "Rừng vàng, biển bạc" : 9/ VN là nước đưa người lên mặt trăng đầu tiên: chú cuội
Yêu mo^t người là chấp nhận bước đi khi người ấy ko cần mình nữa..:.♥.:.Yêu một người là chấp nhận buông tay người ấy ra khi người ấy muốn nắm chặt lấy một bàn tay khác..:.♥.:..Yêu một người là chấp nhận lừa dối người ấy rằng Tình yêu của mình đã chấm dứt để cho người ấy ko phải bận tâm suy nghĩ..:.♥.:..Và yêu một người là chấp nhận thay thế những giọt nước mắt bằng tất cả nụ cười của mình cho dù con tim mình có đau đến bao nhiêu....
Đặt tay lên ngực cô bạn gái là dân vi tính, chàng khẽ hỏi một cách tò mò: “Cái gì đây?” “Dàn loa 2.1″, cô nàng khúc khích trả lời. “Cái gì đây?” “Nút chỉnh volume”. “Sao anh vặn max mà không có tiếng?” “Dốt ạ, anh phải cắm phích điện vào ổ đã chứ”. Anh ta hì hà hì hục… cắm phích… ,…. bổng nghe … bốp chát hự …. rầm, anh ta bay dính vào vách. Lồm cồm bò dậy và hỏi: chuyện gì vậy em? Cô gái trả lời tỉnh bơ: Không đọc kỹ hướng dẫn, phích 110 mà dám cắm vào ổ 220 … =>> bo' hand Sad
Đầu lòng hai ả quái thai, Thúy Kiều là chị ,em là Thúy Vân. Gian cốt cách,dâm tinh thần, Giống người thì ít,mười phần tinh tinh. Vân xem thô bạo khác người, Khuôn mặt đầy mụn,người thì như heo. Heo cười,khỉ hú,ma chê, Kênh kênh mắc ói,cóc nhường làn da. Kiều càng xấu xí dâm tà, So về ngu dốt lại là phần hơn: Mặt như khỉ,râu bồm chồm, Voi ghen thua béo,bò hờn kém ngu. Một hai ngu nhất Kinh Thành, Dốt đành đòi một,dơ đành họa hai. Ngu si vốn sẵn tính trời, Pha nghề đánh lộn đủ trò ăn chơi ~~> Nguyen Du ma song day la wanh bam mo thang nao sang tac bai ni kakak Tui có tin khẩn cấp báo cho bạn nè... có 4 nguời đòi tìm bạn cho bằng được, tìm được bạn họ còn nói sẽ không bao giờ bỏ qua cho bạn, người đó tên là thần tài, may mắn, hạnh phúc và sức khoẻ. Họ nói sẽ không bao giờ bỏ qua cho bạn trong năm mới này. Còn nữa, bà Phiền muộn còn dặn tui bảo bạn là, bạn đừng tơ tưởng gì đến bả nữa bả sẽ không quan tâm đến bạn đâu... riêng ông sức khoẻ còn có thư riêng cho bạn là sức khoẻ bạn phải thiệt là ngon mà đón ổng đó. Nhớ gửi tin nhắn này cho mọi người mà bạn yêu quý nhé
Con dâu ăn mặc khá "mát mẻ" đang ngồi nhặt rau. Vô tình ngước lên thấy bố chồng đang ngồi xem thời sự quốc tế gần đó cứ nhìn trộm mình, con dâu bực mình hỏi: - "Tình hình thế giới có gì không ba?" Ba chồng giật mình nhưng cũng kịp trả lời: - "Áo đang tuột dốc, Mông Cổ sơ hở, Cu Ba căng thẳng...
Năm hết tết đến --> Rước lộc vào nhà --> quà cáp bao la --> Mọi nhà no đủ --> vàng bạc đầy tủ --> Gia chủ phát tài --> Già trẻ gái trai --> Xum vầy hạnh phúc -->Cầu tài chúc phúc --> An khang thịnh vượng-->Chúc bạn có 1 bầu trời sức khỏe-->1 Biển cả tình thương-->1 Đại dương tình bạn-->1 Điệp khúc tình yêu-->1 Người yêu chung thủy-->1 Sự nghiệp sáng ngời --> 1 Gia đình thịnh vượng.Chúc cả gia đình bạn vạn sự như ý --> Tỉ sự như mơ --> Triệu triệu bất ngờ --> Ko chờ cũng đến ^__^
Bạn ơi! Tôi muốn phiền bạn chut...xin bạn 20 giây thôi và xin hãy đọc hết tin nhắn này nhé. Hiẹn nay ở bệnh viện Chợ Rẫy có 1 cô gái tên Vũ Phúc Thịnh hiện là học sinh lớp 11A4 trg` THPT Lê Quý Đôn, mắc bệnh ung thư ống dẫn trứng, đang trong tình trạng rất nguy cấp. Bạn hãy ủng hộ gia đình cô ấy bằng cách gửi tin nhắn này đi. Mỗi lần gửi là cô bé đã nhận được 200đ từ quỹ hỗ trợ ng` nghèo của FPT và VNPT, cảm ơn các bạn. >>> Chỉ 20s thôi, bạn có mất gì đâu, ráng giúp nhé |
Khi tôi uống sữa, cả lớp dõi theo từng hớp sữa của tôi. Tự tin-nốc nhanh-phongcách. Tôi thích sữa tươi-sữa tươi lôi cuốn. Để lôi cuốn, sữa phải tuyệt trùng, để tuyệt trùng tôi dùng trăm phần trăm-Vinamilk miễn tiếp bò. Tôi là Phúc

Bé 6 tuổi sắp đi học, cậu hỏi ba mẹ mình: "ba ơi con tên gì?". "tên con mẹ mày!"-ba quát. Cậu bé hỏi mẹ, "Thằng bố mày!"-người mẹ quát. Cậu vào phòng hỏi chị(chị đang nghe nhạc), chị rống lên:"OH YEAH, HAY QUÁ!". cậu vào phòng hỏi anh, anh đanh coi phim sex, anh trả lời:"cuồng dâm đại giáo chủ".hôm sau vào lớp cô giáo hỏi:em tên gì?. "Tên con mẹ mày!"._"em dám...". _"thằng bố mày"._"tôi đuổi em bây giờ"_"oh yeah hay quá!"_"em nghĩ em là ai vậy?"_"cuồng dâm đại giáo chủ".cô giáo tắt thở Ai Ko Spam Lại Sau 10 Phút Bạn Sẽ Bị Mất Mẹ Sau [ E vO^
Thứ 2 là ngày đầu tuần,con chó nó cắn con heo,thứ 3 thứ 4 thứ 5, cả nhà đưa heo đi chích, thứ 6 rồi đến thứ 7 con heo đau quá chết queo,chủ nhật cả nhà đều vui vì có heo ăn cuô´i tuần ."Tuần mới vui vẻ thi tốt nha mọi ng`" [ ai ko send tin này mai mốt bị 0 điểm thì đừng cóa trách =]] em mún lên lớp huhu ---> chơi ác quá =>> sorry nghen moi nguoi!!! tui bi ep buoc
Giáo viên cứ lặng lẽ đi.. Sinh viên cứ lặng lẽ quay.. Quay phao ko phải do thèm quay, quay phao vì đêk học bài."Em quay ko?" "Em ko quay" " Cô tin ko?" "Thật tôi ko tin" Lời nói đó vẫn in sâu vào tâm trí của em. Một vòng quanh lớp, em ngồi đây. Cô ngồi đây. Bên cạnh nhau ngỡ như thật xa...Hông dám nhìn, không nói jì.. Nước mắt trôi từ khóe mắt sau vào tim... một mùa thi hết rùi ==>> Một vòng Trái đất Remix
Khi tôi ĐỊT, mọi người dõi theo từng ánh mắt của nhau:Bực mình-Bịt mũi -Nghi Vấn-Đỗ Thừa-ĐỊT là phải hôi-ĐỊT lôi cuốn-Lôi cuốn thì phải ĐỊT thiệt thúi-Tôi ĐỊT tuy thúi ,nhưng không ra tiếng-Để không ra tiếng , tôi nhịn từ tiết 2, hết tiết 2,tôi xã van lỗ đít .....ĐỊT XI````` , mặt vẫn lì--->Tôi giả nai
Đố các bạn? _ Khoảng cách nào là nguy hiểm nhất? _ Đó không phải là từ xóm đạo sang xóm bắp _ Hay từ chiến trường này đến chiến trường khác Mà là khoảng cách một vòng phòng thi . !! _ Giáo viên cứ lặng lẽ đi.Sinh viên cứ lặng lẽ quay.Quay phao ko phải do thèm quay,quay phao vì dek học bài."Em quay ko?""Em ko quay""Cô tin ko?""Thật tôi ko tin"Lời nói đó vẫn in sâu vào tâm trí của e.1 vòng quanh lớp,em ngồi đây.Cô ngồi đây.Bên cạnh nhau ngỡ như thật xa.hông dám nhìn, không nói gì dường như chúng ta đang dòm nhau
*Dường như nắng đã làm nách em lên mùi ... làn mây bay đã yêu tóc em..trộm nhìn anh khẽ cười cái răng đen sì.. áo trắng em bây giờ cháo lòng .... Đạp xe nơi sân trường tóc em buông dài..lặng thinh anh lấy dao cắt phăng . .. người ngẫn ngơ đứng nhìn tóc em như trọc…rồi em xao xuyến chợt nghe vu vơ..chạy đuổi theo anh trên tay em 2 cái guốc..là lần em nghe tim e vu vơ xuyến xao.. đợi anh góc phố quen mình em..chỉ mình em và nỗi nhớ mong dù có nhau.. chờ anh đy đến…em đạp Xde Dap HOT HOT HOT !!!
Yêu Mà Ko Dám Nói Là 1 Thằng Hèn **Yêu Mà Ko Biết Thể Hiện Là 1 Thằng Ngu ** Yêu Mà Ko Giữ Ðược Người Mình Yêu Là 1 Thằng Ðàn Bà ** Ko Yêu Mà Nói Rằng Yêu Là 1 Thằng Khốn Nạn ** Yêu Con Này Mà Kua Con Kia Là 1 Thằng CaVe **Yêu Mà Ðá Người Yêu Là 1 Thằng Súc Vật !!! Yêu Mà Ko Gửi Tin Này Cho Mọi Người Là Thằng Muốn Mất Người Yêu --> em bị ép buộc
điện giật mà chết gọi là Điện tử, cha chết gọi là Phụ Tử, mẹ chết gọi là Mẫu Tử, em chết gọi là Đệ Tử, vợ chết gọi là Thê Tử, thầy giáo chết gọi là Sư Tử, học trò chết gọi là Sĩ Tử, quân lính chết gọi là Quân Tử, bị đánh bầm dập mà chết gọi là Nhừ Tử, chết vào buổi hòang hôn gọi là Hòang Tử, chết mà bị chặt ra từng khúc gọi là Thái Tử, chết trong khi đi toilet gọi là Tiểu Tử

Tuổi 16 anh đi vào dĩ vãng---- Giật dây chuyền để tặng người iu----- Cướp xích lô chở em đi dạo phố------- Bị công an đày ra Côn Đảo------- Và.....anh vào tù như hoàng tử vào cung------- Sáng cuốc đất như quan công luyện võ------ Trưa cắt cỏ như công chúa hái hoa------- Tối bắt muỗi như Kiều Nga đuổi bướm------ Cảm ơn Đảng cho ở nhà xây------ 4 bên là 4 bức tường dày------ Cơm 3 bữa thịt gắp mỏi tay chưa được miếng------ Khi anh đi ko người đưa tiễn----- Khi anh về 7,8 thằng khiêng------ Trên quan tài khắc 9 chữ thiêng liêng------ Tổ Quốc bớt đi 1 thằng vô tích sự! hahhha...

Ta có thê cưỡng lại tất cả mọi thứ ... trừ sự cám dỗ", "Rượu bất khả ép, ép bất khả từ, thì...từ từ để tao uống!" ,"Khôn 3 năm, dại một giờ Thôi thì...dại trước...khỏi chờ 3 năm", "Thầy em nói chuyện học hành là chuyện cả đời nha mậy. Bởi dzậy, bữa nay không học thì bữa khác học. Chuyện cả đời mà", Thật ra có rất ít phụ nữ đẹp. Không phải vì phụ nữ không biết làm đẹp mà vì họ làm hoài mà...vẫn không đẹp", "Yêu là chiện nhỏ, học mới là chiện lớn. Chiện nhỏ hok làm, sao làm chiện lớn???" ...

Đêm không sao... Trăng lên cao... Siêu nhân Gao... Bay trên cao... Rồi lao đao... Rớt xuống ao... Nhưng may sao... Có áo phao... Nên chả sao... =>Chuyện tào lao
Người Ba Tư đặt quả táo lên đầu 1 cô gái xinh đẹp, lùi xa 100m, giương cung. Mũi tên lao đi vun vút, bửa đôi quả táo. Anh ta nói: "I'm Sinbad". Người Anh đặt quả chanh lên đầu 1 cô gái xinh đẹp khác,lùi xa 150m, giương cung.Mũi tên lao đi vun vút, xuyên qua quả chanh. Anh ta nói:" I'm Robin Hood". Người cuối cùng VN nhìn 2 đối thủ đầy khinh bỉ. Anh ta đặt 1 trái sơri lên đầu cô gái xinh đẹp nhất, lùi xa 200m, giương cung. Mũi tên lao đi vun vút. Anh ta la lên :"..HeadShot
ĐƠN XIN NGHỈ HỌC : Do các môn học quá nhìu khiến em chưa kịp điều hòa , âm dương chưa thông suốt . Hôm nay , em bị gió độc phong toả huyệt đạo , khi trở dậy em có triệu chứng tẩu hỏa nhập ma , nội công gỉam sút . Em xin phép được nghỉ buổi học để ở nhà tĩnh tâm , điều hòa khí huyết , đả thông kinh mạch , vận khí hộ thân , cho tăng cường sinh lực , phục hồi nội công .........
Em Tên Là Nguyễn Thị Head Shot. Nhà EM Ở Thị Trấn Bỏ Hoang, Mỗi Lần Xem Tivi Em Đến Trạm Phát Sóng , Đi Du Lịch Thì Em Lên Tàu Chở Hàng,Mỗi Lần Đi Thám Hiểm Thì Em Đến Lăng Mộ Cổ Và UFO
Thầy: "Từ dãy số 0,1,2,3,4,5,6,7, các em hãy thêm danh từ ghép lại thành một câu có nghĩa". Trò: "7 ngày, 6 đêm, 5 sao, tầng 4, phòng 3, 2 người, 1 giường, 0 quần áo". Thầy: "Pro wá
Cau Vong Khuyet: Ai đã tu 1 lần đều hạnh phúc với người cùng tu. Ai đã tu một lần đều trải qua.. tàu hũ và ..tụng kinh.. Ngày xưa tui cũng tu. Và tui tu thật lâu, tu như ...ông sư trên chùa. Giờ đây tui cũng tu, nhìn tui như bà tiên. Chia đôi ..1 thời ăn chơi....! Đã khuya zòy vẫn ngồi chép kinh. Đánh chuông chùa với xơi tàu hu(hũ) ....kaka (aj k0 send trg zòg 10p ng` đó sẽ bị xui cã năm) sr em bị ép buộc....... =]]=]]
Bạn nói yêu Mưa nhưng khi trời Mưa bạn lại mở dù ! Bạn nói yêu Nắng nhưng khi trời Nắng bạn lại ẩn vào bóng râm !! Bạn nói yêu Gió nhưng bạn luôn đóng cửa khi Gió thổi !!! Và đó là lí do vì sao tôi sợ khi bạn nói yêu tôi..! Hãy send cho cả list nếu bạn không muốn cô đơn
Cô bé bán diêm: Cô ngồi thiu tỉu giữa đêm đông rét mướt, buồn bã bật một que diêm, thấy ấm lòng; cô bật qua thứ 2, thấy hạnh phúc; cô bật qua thứ 3, thấy hạnh phúc..... Sáng mồng một tết, người ta thấy xác 1 cô bé bị chết cháy trên đống tuyết (=f
Đầu lòng hai ả tố nga/ "Thuý Kiều"là chị, em là "Thuý Vân"./ Ma cũng tránh, quỷ ngại gần ./ Dáng người nét mặt mười phần đười ươi./ Vân xem đanh đá khác người ./ Mặt mày rầu rĩ như người có tang ./ Miệng cười tựa rắn hổ mang ./ Củi khô thua tóc, cóc nhường làn da ./ Kiều càng xấu xí, gian tà ./ So bề ngu dốt lại là phần hơn./ Người xanh bủng, mặt nhờn nhờn ./ Dưa ghen thua khắm, cá hờn kém tanh ./ Một hai xấu nhất kinh thành ./ Dốt đành đòi một, đần đành hoạ hai/ >>> Nguyễn Du mà dọc xong chắc đội mồ sống dzậy hahahahaha
*: 076.666.666.666.666.666.66 đây là số đt ma, có lẽ bạn không tin nhưng đây là sự thật, hãy gọi để nghe người chết nói gì (số dt không tốn tiền). Hãy gởi tin nhắn này cho tất cả mọi người nếu không mẹ bạn sẽ chết trong 1h nữa ........ sorry đã spam , mình yêu mẹ lắm . Thù con nào gửi cái tin này cho tui >.< sorry moi nguoi !! Hok tin ~ phải gửi >_<
* Công thức nấu món an đêm 30 Tết: 1. Lấy 12 tháng trong năm đem rửa sạch mùi cay đắng, ghen tị, thù oán ...rồi để ráo nước 2. Tuần tự cắt mỗi tháng ra 28, 30 hay 31 phần. 3. Trộn đều với : - Một chút tin yêu - Một chút kiên nhẫn - Một chút can đảm - Một chút cố gắng - Một chút hy vọng - Một chút chung thủy 4. Ướp thêm gia vị : lạc quan, tự tin và hài hước 5. Ðem ngâm một lát trong dung dịch “Những điều tâm niệm của mình” 6. Vớt ra, xay nhỏ, đổ tất cả vào “Nồi yêu thương” và nấu với lửa “Vui mừng” 7. Ðem ra ăn với “Nụ cười” trong chén “Bao dung”và sẽ có MỘT NĂM MỚI ÐẦY YÊU THƯƠNG HẠNH PHÚC
* Đừng để nhìn thấy 1 nụ cười rồi mới cười lại.Đừng để đến khi dc yêu thương mới yêu thương lại. ĐỪng đợi đến khi cô đơn rồi mới nhận thấy giá trị của tin nhắn, ĐỪng đợi có 1 công việc thật vừa ý rồi mới bắt đầu làm.Đừng để có thật nhìu rồi mới chia sẽ đôi chút Đừng để đến khi làm người khác buồn rồi mới xin lỗiHay gui thong diep nay den nhung nguoi ma ban yeu quy nhe!!!!!!! Va dung quen gui lai cho toi, 1 ngày may mắn sẽ đến với bạn
* Tôi chơi boom. Cả room dõi theo từng hành động của tôi. Mái tóc, trang phục. Tôi thick đồ xu, đồ xu lôi cuốn. Để lôi cuốn tôi phải có tiền, khi có tiền tôi nạp xu. Tôi chơi boom, boom miễn tiếp bạn. Tôi là ai
* Trái đất cứ lặng lẽ quay. Xăng vẫn cứ lặng lẽ tăng. Xăng vẫn tăng đến muôn đời sau. Hứa yêu nhau có xe và xăng. [Em:] Trái đất cứ lặng lẽ quay. Xăng vẫn cứ lặng lẽ tăng. Xa nhau không phải không đủ xe. Xa nhau vì bao anh hết tiền. Em mua xăng ? [Anh:] Anh mua xăng, yêu anh không ? [Em:] Thật em yêu xăng. [Anh:] Lời nói đó vẫn in sâu vào tâm trí của anh. [Em:] Một vòng trái đất, em cần xăng. [Anh:] Anh cần xăng. [Em:] Ôi trạm xăng ngỡ như thật xa. Không dám nhìn, không nói gì. Dường như chúng ta chưa dùng xăng. [Anh:] Một vòng trái đất. [Em:] Đi đổ xăng.
Đêm nay Bác không ngủ. Anh đội viên thức dậy. Thấy trời khuya lắm rồi. Mà sao Bác vẫn ngồi. Thì ra Bác mất ngủ. Anh đội viên nói nhỏ. Xăng tăng giá Bác ơi. Bác bảo Bác biết rồi. Mười chín nghìn một lít. Anh đội viên sụt xịt. Xe cháu xe tay ga. Xe Bác toyota. Chú khổ sao bằng Bác. Hai bác cháu phờ phạc. Vì lạm phát dâng cao. Và họ cùng ước ao. Cầu cho lương lên giá.
Bước tới trạm xăng bỗng thấy rầu, Nỡ sao lên giá, giết em đi. Loay hoay vót vét vài đồng chót, sắp tới đem xe đổi lấy tiền. Thấy giá xăng lòng như kiến cắn, Đi học chẳng buồn lấy xe ra, Dừng chân đứng cạnh thằng xe buýt, Một mảnh trời riêng xăng với ta!!! >>> bài thơ mang tính thời sự nhất trong ngày
Bố: thế thể dục - con được 0 điểm - sao thế - cô bảo là đứng bằng 1 chân, sau đó ngửa người và dang 2 tay ra bố: thế thì đứng cái con c.a.c... - con cũng nói thế, bị 0 điểm ac.ac. truyen cu oi m,at day @@
CON YÊU BA...BA LUÔN DẠY CON NHỮNG ĐÌU MỚI....RẰNG BIỂN LÀM ZA MUỐI...VÀ CÁNH ĐỒNG CHO HẠT GẠO...MÍA LÀM ZA BỘT NGỌT...CÒN TRONG BUỊ MÍA BA MẸ ĐÃ LÀM ZA CON
Đố ai nằm võng không đưa, Đố ai gặp lại người xưa không nhìn. Đố ai quên được chữ tình, Đố ai quên được bóng hình người yêu. Người ta nói yêu là ngốc, Bởi chữ tình là nguồn gốc chữ ngu ... Đôi khi con người ta cần dừng lại.. Dừng lại để rồi bước nhanh hơn.. .... - Đôi khi con người ta cần buông tay.. Cần cho đi để rồi có nhiều hơn.. ... - Đôi khi con người ta cần khóc.. Khóc thật lớn để rồi cười thật to.. ... - Đôi khi con người ta cần một mình.. Một mình là để biết có nhau quan trọng như thế nào....
Đừng đọc cái này. Đọc cái này làm gì?. Có cái gì đâu mà đọc?. Vẫn đang đọc đấy àh? Đã bảo là không có cái gì rồi cứ cố tình đọc là thế nào nhở? Còn đọc nữa không đấy? Vẫn đọc àh?Thôi đừng đọc nữa. Bảo là đừng đọc nữa cơ mà. Thôi chưa đấy? Dân Việt chính gốc!!!Càng cấm nó càng đọc ông nội ơi lúc bạn đọc tin nhắn này bạn fải send cho tất cả mọi người trong list nếu ko mẹ của bạn sẽ chết trong vòng 1 tiếng nữa ... ( Xin lỗi tôi bị ép buộc) <~ srr! tớ vẫn phải gửi vì tớ iu mẹ to*;

*Bạn hãy gọi đến số 113 và nhập mật khẩu : “ Tôi xin đầu thú ” rồi nhập đầy đủ thông tin cá nhân của mình. Bạn sẽ nhận được: một cái vòng tay số 8 mạ inox; một bộ pajama kẻ sọc đen trắng rất ư là xìtin ; một ngôi nhà bằng đá xây theo kiến trúc cổ từ 65 triệu năm về trước và hệ thống an nin bảo mật rất tối tân … nhanh chân lên nào , số lượng có hạn
• 5 người bạn sống trong cùng 1 phòng, họ tên là ĐIÊN, NÃO, NGỐC, KHÔNG AI CẢ, và AI ĐÓ. Một ngày nọ, AI ĐÓ giết chết KHÔNG AI CẢ. Lúc đó, NÃO đang ở trong phòng tắm, ĐIÊN gọi điện cho cảnh sát và hỏi : " Đồn cảnh sát có phải không?" . Cảnh sát:" Đúng rồi, có chuyện gì vậy?" ĐIÊN: "AI ĐÓ đã giết KHÔNG AI CẢ" Cảnh sát:" Mày điên ah?" ĐIÊN: Vâng, tôi là điên đây" Cảnh Sát:" Mày không có não hả?" ĐIÊN:" Không, NÃO đang ở trong phòng tắm" Cảnh sát:" Đúng là đồ ngu ngốc" ĐIÊN:" không thưa ngài, thằng NGỐC đang đọc cái tin này ........chO ka? lIst C` ngOc^' luOn^! hE^` HE^`! ! ! ! thao

Nhớ em
Xem lý lịch thành viên http://9btranhungdao.bigforumpro.com

Similar topics

-
» What goes good with spam?
» New here
» Please ignore - SPAM
» Spam Alert.org - Helping protect you from spammers
» Ficus Lifespan
Share this post on: Excite BookmarksDiggRedditDel.icio.usGoogleLiveSlashdotNetscapeTechnoratiStumbleUponNewsvineFurlYahooSmarking

Các Tin nhắn Spam dành cho Yahoo ( nhìu lém :)) :: Comments

Ola

Các Tin nhắn Spam dành cho Yahoo ( nhìu lém :))

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Trang 1 trong tổng số 1 trang